Silent | Þetta erum við
14468
home,page,page-id-14468,page-template,page-template-full_width-php,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-child-theme-ver-1.0.0,qode-theme-ver-5.4,wpb-js-composer js-comp-ver-4.3.4,vc_responsive

Við elskum flott myndefni

OKKAR HLUTVERK ER AÐ LÁTA ÞIG LÍTA VEL ÚT

Við erum Silent, framleiðslufyrirtæki sem sérhæfir sig í gerð myndbanda fyrir netið. Okkar sérstaða er að láta verkin tala frá hugmynd til framkvæmdar svo viðskiptavinir okkar njóti þeirrar athygli sem þeir sækjast eftir. 

Nýleg verkefni

2896

KAFFIBOLLAR

247

Viðskiptavinir

653

Vekefni á þessu ári

878

Rafhlöður

Starfsfólk

Hugmyndabrunnur

Arna

Framkvæmdastjóri
S: 695-7562
arna@silent.is

Fékk einu sinni hugmynd

Davíð Lúther

Markaðsstjóri
S: 894-0477
david@silent.is

Framkvæmdarmaður

Hallur

Verkefnastjóri & Hugmyndasmiður
S: 650-9999
hallur@silent.is

Krúttlegur kórsöngvari

Elfa

Verkefnastjóri & Hugmyndasmiður
S: 693-9448
elfa@silent.is

Gæjinn sem vinnur alla í Playstation

Sigurgeir

Framleiðslustjóri
S: 847-9071
sigurgeir@silent.is

Framleiðir allt

Eiríkur

Kvikmyndagerðarmaður
S: 869-9117
eirikur@silent.is

Gæti trackað nál í heystakki

Villi

Kvikmyndagerðarmaður
S: 771-4461
villi@silent.is

Elskar banana og kaffi, helst saman.

Scott

Kvikmyndagerðarmaður
S: 618-0782
scott@silent.is

Viðskiptavinir segja um okkur?